Bảng mô tả chi tiết Máy bơm chìm nước thải Stella 150WQ150-6-5.5/4 5.5kW
| Model | 150WQ150-6-5.5/4 5.5kW |
| Công suất | 5.5kW – 7.5 HP |
| Nguồn điện | 3 pha |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Lưu lượng | 150 m3/h |
| Cột áp | 6 m |
| Tốc độ vòng quay | 1450rpm |
| Lớp cách điện | F |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Cánh bơm | Cánh cắt, chất liệu Gang |
| Trục bơm | Thép không gỉ |
| Thân bơm | Gang đúc |
| Họng xả | 150 mm (6”) |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng thông số kỹ thuật Máy bơm nước thải Stella 150WQ150-6-5.5/4 5.5kW
Biểu đồ lưu lượng, cột áp Máy bơm nước thải Stella 150WQ150-6-5.5/4 5.5kW
Additional Information
| Công suất | 5.5kW – 7.5HP |